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NATIONAL COHESION AND INTEGRATION COMMISSION

MKATABA WA HUDUMA WA TUME YA UWIANO NA UTANGAMANO

REPUBLIC OF KENYA

NAMBARI |HUDUMA MAHITAJI MALIPO
1. Kujibu maswali yanayoulizwa Maombi ya mteja Bila malipo Mara moja - siku tatu
2. Majibu ya malalamishi au maoni |Kupokea malalamishi au maoni Bila malipo Kukiri kupokea kwa muda wa siku moja

3 Kusambaza ripoti ya kila mwaka Hamna Bila malipo Mrejesho katika muda wa siku saba (7) Septemba kila

mwaka
4. Masomo ya umma Panapohitajika Bila malipo Kulingana na ratiba ya kazi
5. Amani na kuleta uwiano Panapohitajika Bila malipo Kulingana na ratiba ya kazi

Taarifa kuhusu kabila, kidini au ubaguzi wa rangi Katika miezi mitatu kabla ya kupata ( Within 3 months

6. Kuchunguza kesl unaloletwa kwa tume Bila malipo of receipt)
7. Huduma za kisheria Taarifa kuhusu kesi Bila malipo Katika masaa arobaini na nane(48)
Bila malipo
. . Hati za zaburi ana kutimiza maagizo yariratibishwa kwa |Shilingi 1000 kwa Kupeana majibu kwa uhitimu ya zaburi katika mwezi
8. Wahitimu wa wasambazaji : : - : : )
hati za zaburi fomu zilizochukuliwa |moja (30) baada ya kufungua zaburi
kwa ofisi
Kutoa maoni juu ya tuzo ndani ya siku thelathini (30)
. : Hati za zaburi ana kutumiza maagizo yarirabitishwa kwa _. . tangu kufunguliwa kwa zaburi. Kuandaa na kusaini
O. Tathminie ya hati za nukuu : : Bila malipo : : )
hati za zaburi mkatabe ndani ya siku kumi nan ne (14) tangu tarehe
ya taarifa ya tuzo
10. Ut.OaJ' Wwa agizo la ununuzi wa Nukuu Jtoajl Wa aglzo 12 Baada ya siku saba (7) kutoka tarehe ya tuzo
mitaa ununuzi wa mitaa
11. Kutupa Kulingana na sharia za serikali Bei ya kutangaza Kila mwaka
12. Malipo kwa wasambazaji Stakabadhi za kuthibitisha Bila malipo Wiki moja baada ya kupokea risiti ya ankara
13. Kutayarisha malipo Stakabadhi za kuthibitisha Bila malipo Baada ya kupokea malipo
14. Kuajiri, kuchagua na kutumwa Tangazo la ajira, barua za kuomba kazi Bila malipo Katika siku sitini (60)




